

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

OFISI YA RAIS

Simu ya Upepo “SEKRETARIETI”

Simu: 255 (026) 2963652

Tovuti: www.ajira.go.tz

Barua:Pepe: katibu@ajira.go.tz



Sekretarieti ya Ajira katika
Utumishi wa Umma,
Jengo la Utumishi (UDOM) na
Eneo la Dkt. Asha Rose Migiro,
S. L. P. 2320,

DODOMA.

TANGAZO

31/10/2024

MABADILIKO YA MAHALI PA KUFANYIA USAILI WA VITENDO KADA YA PLANT OPERATOR II SHIRIKA LA RELI TANZANIA (TRC)

Waombaji kazi wote wa Kada ya **PLANT OPERATOR II** walioitwa kwenye usaili wa **Shirika la Reli Tanzania (TRC)** mnajulishwa kuwa kuna mabadiliko ya mahali pa kufanyia usaili wa Vitendo.

Usaili wa Vitendo utafanyika **ILALA GOODSHED ENEO LA KUPAKIA NA KUPAKUA MIZIGO YA SHIRIKA LA RELI TANZANIA (TRC)** badala ya **OFISI ZA SHIRIKA LA RELI TANZANIA (TRC) - PUGU DAR ES SALAAM** kama ilivyooneshwa kwenye tangazo la awali la kuitwa kwenye usaili la tarehe **25.10.2024** lenye **Kumb.Na. JA.9/259/01/B/92.**

Aidha, tarehe na muda wa usaili utabaki kama ulivyo kwenye tangazo la awali la kuitwa kwenye usaili.

Kwa taarifa zaidi tembelea tovuti yetu www.ajira.go.tz

Beatrice Kimwaga
Kaimu Mkuu wa Kitengo cha Mawasiliano Serikalini